"അഴിയൂർ ഈസ്റ്റ് യു പി എസ്" എന്ന താളിന്റെ പതിപ്പുകൾ തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസം
അഴിയൂർ ഈസ്റ്റ് യു പി എസ് (മൂലരൂപം കാണുക)
21:05, 13 ജനുവരി 2022-നു നിലവിലുണ്ടായിരുന്ന രൂപം
, 13 ജനുവരി 2022nettangal
(ചെ.) (logo) |
(nettangal) |
||
വരി 201: | വരി 201: | ||
അർഹത നേടി. ജില്ലാ കലോത്സവത്തിൽ 4 ഒന്നാം സ്ഥാനം ഉൾപ്പെടെ യു.പി വിഭാഗത്തിൽ | അർഹത നേടി. ജില്ലാ കലോത്സവത്തിൽ 4 ഒന്നാം സ്ഥാനം ഉൾപ്പെടെ യു.പി വിഭാഗത്തിൽ | ||
നിരവധി A ഗ്രേഡുകൾ കരസ്ഥമാക്കി. | നിരവധി A ഗ്രേഡുകൾ കരസ്ഥമാക്കി. | ||
'''2017-18 ലെ പ്രധാന നേട്ടങ്ങളിലൂടെ….''' | |||
'''കോഴിക്കോട് ജില്ലാ കലോത്സവം''' | |||
'''തുടർച്ചയായി രണ്ടാം തവണയും യുപി സംസ്കൃതോത്സവം ഏറ്റവും കൂടുതൽ പോയിൻറ് നേടി മികച്ച വിദ്യാലയമായി തിരഞ്ഞെടുത്തു .''' | |||
'''യുപി വിഭാഗത്തിൽ ഉപജില്ലയിൽ നിന്ന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പോയിൻറ് നേടിയ വിദ്യാലയം''' | |||
'''സംസ്കൃതം കഥാരചനയിൽ സംഗീത പിവിക്ക് ഒന്നാംസ്ഥാനവും എ ഗ്രേഡും''' | |||
'''സംസ്കൃത സംഘഗാനം അനാമികയ്ക്കും ടീമിനും ഒന്നാം സ്ഥാനവും എ ഗ്രേഡും''' | |||
'''യുപി വിഭാഗത്തിൽ ടോപ് എങ്കിൽ ഇടം നേടിയ സബ് ജില്ലയിലെ ഏക വിദ്യാലയം''' | |||
'''സംസ്കൃതം അക്ഷരശ്ലോകം ഇതിൽ അനാമിക രണ്ടാം സ്ഥാനവും എ ഗ്രേഡും''' | |||
'''സംസ്കൃതം പദ്യം ചൊല്ലൽ അനാമിക പിക്ക് മൂന്നാം സ്ഥാനവും എ ഗ്രേഡും''' | |||
'''സംസ്കൃതം പദ്യം ചൊല്ലൽ അനാമിക കെ പിക്ക് മൂന്നാം സ്ഥാനം എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''സംസ്കൃത വിഭാഗത്തിൽ 13 ഇനങ്ങളിൽ 4 ഒന്നാം സ്ഥാനവും 2 രണ്ടാം സ്ഥാനവും ഒരു മൂന്നാം സ്ഥാനവും നിരവധി എ ഗ്രേഡുകളും''' | |||
'''ചോമ്പാല ഉപജില്ല യ്ക്ക് സംസ്കൃതം കിരീടം നേടാൻ നിർണായക പങ്കുവഹിച്ച വിദ്യാലയം am''' | |||
'''യുപി വിഭാഗം മോഹിനിയാട്ടത്തിൽ ദേവനന്ദ വിനീഷിന് A ഗ്രേഡ്''' | |||
'''യുപി കുച്ചിപ്പുടി ദേവികാ യു ആറിന് എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''യുപി ദേശഭക്തിഗാനം a ഗ്രേഡ്''' | |||
'''യുപി സംഘനൃത്തം a ഗ്രേഡ്''' | |||
'''യുപിസംസ്കൃതംകവിതാരചന,സമസ്യാപൂരണം എന്നിവയിൽ ദിൽഷ വൺപി എസിന് എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''യുപി സിദ്ധരൂപോച്ചാരണം നിയ.വി എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''യുപി സംസ്കൃതം കഥാകഥനം ദേവനന്ദ വിനീഷിന് എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''സംസ്കൃതം പ്രഭാഷണം അനാമിക കെ പി എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''സംസ്കൃതനാടകം എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''ഉറുദു''' | |||
'''യുപി ഉറുദു കവിത രചന സൽഹാ എ കെ എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''യുപി ഉർദു സംഘഗാനം a ഗ്രേഡ്''' | |||
'''ജില്ലാ ഉറുദു ടാലൻറ് സെർച്ച് എക്സാം സൽഹാ എ കെ എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''ജില്ലാ ഉറുദു പദപ്പയറ്റ് നാസിയ ഷെറിൻ എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''തഹരിക്കെ''' | |||
'''ഉറുദു സ്കോളർഷിപ്പ് സൽഹാ എകെ നേടി''' | |||
'''ജില്ലാ ശാസ്ത്രോത്സവം പ്രണവ് ടി എം, അഭിരാം എന്നിവർക്ക് യുപി വർക്കിംഗ് മോഡലിൽ എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''ജില്ലാ പ്രവൃത്തി പരിചയ മേള സ്റ്റഫഡ് ടോയ്സ് എൽപി സായൂജ് രണ്ടാം സ്ഥാനം എ ഗ്രേഡ്''' | |||
'''ജില്ലാ പ്രവൃത്തി പരിചയ മേള കുട നിർമ്മാണം എൽപി ആകാശ് രവീന്ദ്രൻ എഗ്രേഡ്''' | |||
==പ്രശസ്തരായ പൂർവവിദ്യാർത്ഥികൾ== | ==പ്രശസ്തരായ പൂർവവിദ്യാർത്ഥികൾ== |