സഹായം Reading Problems? Click here


എഫ്.എം.ജി.എച്ച്. എസ്.എസ് കൂമ്പൻപാറ/Recognition

Schoolwiki സംരംഭത്തിൽ നിന്ന്

പുരസ്കാരങ്ങൾ

സ്കൂൾ വിക്കി പുരസ്കാരം - ഇടുക്കി ജില്ലയിലെ റണ്ണറപ്പ്

സ്കൂളിലെ റാങ്ക് ഹോൾഡേഴ്സ്

വർഷം കുട്ടിയുടെ പേര് മാർക്ക്
1985 റൂബി മാത്യു 491
1986 ഷീജ ജോസ്, സുധ കെ.റ്റി 521
1987 ദി‍ഷ വി. ജെ 1027
1988 ഷംന സി. എച്ച് 473
1989 ഷിജി സ്കറിയ 488
1990 ബിന്ദുമതി എം റ്റി 529
1991 ബിൻസിമോൾ പി. റ്റി 511
1992 ദീപ കെ തങ്കപ്പൻ 521
1993 ജീന കെ എസ് 522
1994 മായാ സുധീന്ദ്രൻ 560
1995 സൽമ പി എം 527
1996 മജ്ഞു കൃഷ്ണ 544
1997 മിത്ര ബി 529
1998 പർവിൻ എബ്രാഹം 537
1999 ഷേമ വർഗീസ് 550
2000 കിച്ചു ജോൺ, രാജി ബാബു, അനുഷ ജോസ്, ഡയന പോൾ 564
2001 അനുഷ സലി 550
2002 ഹർഷ പോൾ 550
2003 അർച്ചന പാർത്ഥസാരഥി, ആര്യ വിജയൻ, ജോസ്മി റ്റി. ജോസ്, ബ്ലസ്സി ജോൺ, റിജിൽ എൽദോസ് 550
2004 ഗ്രേസ്മി റ്റി. ജോസ് 550

A+ വിജയികൾ

വർഷം കുട്ടിയുടെ പേര്
2006 ആര്യശ്രീ കെ എസ്, അനിഷ തോമസ്
2008 ആതിര പൊന്നപ്പൻ, ഗീതു ജോയി, റിനു തങ്കപ്പൻ, നീരജ ചാക്കോ, ഫെബിൻ എ പി, ആതിര ജനാർദ്ദനൻ, ഗ്രീഷ്മ സലി, അനുഷ ജോസ്, നീനു സൂസൻ പോൾ, റിനു ആൻ ബേബി, സൂര്യപ്രഭ എം സാജു, ഗ്രേസ് കൂഞ്ഞുമോൻ, വിഷ്ണുപ്രിയ എസ് എസ്, സനുമോൾ എൻ പി
2009 സ്നേഹ മാത്യു, അഖില ജോസ്, നാദിഷ പി എൻ, മീര ചന്ദ്രൻ, മീര അഫ്സാന പി കെ, അൽമാസ് എം എ, ജോഷ്മ ജോർജ്, ആര്യ സുരേന്ദ്രൻ, പൊന്നി കെ തോമസ്
2010 അഞ്ജു ജോയി, ഫെബിൻ വർഗീസ്, ശ്രൂതി ഷാജി
2011 ഫസീന ഇബ്രാഹിം, അലീനമോൾ സി എം, അമിയ റഷീദ്, സുവർണ ബാബു, സുരമ്യ ബാബു
2012 ആതിരമോൾ ജെ, അഞ്ജിത റോയി, അശ്വതി എം എ
2013 അജിഷ്മ നായർ, ആൽബിയ സജീവ്, അസ്ന പി ബി, നതാഷ എ, നിസാമോൾ ഷാഫി, ഷഹനാസ് മീരാൻ, സ്റ്റെനി പി മാത്യു
2014 അപർണ മാത്യു, ബീമാമോൾ ഷാജി, ആദില യൂസഫ്, അഫ്ന സുലയ്മാൻ, അഫ്സിയ അഷറഫ്, അർഷ എൽദോ, ജിൽസി സേവ്യർ, കൃഷ്ണ ചന്ദ്രൻ, റോസ്മോൾ റോയി, സാന്ദ്ര സിബി, അലീഷ മുഹമ്മദ്, അഞ്ജലി ജോർജ്ജ്
2015 അമി ക്ലെയർ റ്റി, അനില ജോസഫ്, ആൻ മരിയ ബെന്നി, ബെനിറ്റ ഇ ബി, മെറിൻമോൾ പ്രസാദ്, കാതറിൻ സണ്ണി, അമൃത എം അജയൻ, ദിയ തോമസ്, അഭിരാമി പി എസ്, അനഘലക്ഷ്മി എസ് കെ.
2016 അപർണ റെജികുമാർ, അപർണ സുഭാഷ്, അറാന്റ റ്റി. റെജി, ദേവിക സജീവ്, റ്റാനിയ ഷെജി, അനഘ ജോയി, അഞ്ജലി കെ ആർ, അപർണ രാജ്, റിയാമോൾ ബെന്നി, അയ്ഞ്ചൽ സാറാ പയസ്, മഞ്ചു ജോയി, അനിറ്റ ജോസ്, അൽഫിയ നവാസ്, അർച്ചന അഗസ്റ്റിൻ
2017 അഭികാമ്യ കെ., ആദില താഹ, ആദിത്യ ഡി കുമാർ, ഐശ്വര്യ ബാബു, അലീന റോയി, അൽനാമോൾ മോനച്ചൻ, അമല സോയി, അമലു കെ ബെന്നി, എയ്ഞ്ചല റോയി, ആൻ മരിയ ബിജു, ബിസ്മിത സലാം, അപർണ എസ്, ആർദ്ര ചന്ദ്രൻ, ആഷ്നാമോൾ വി എസ്, ബിന്ധിയ സി. ഫിലിപ്പ്, ഹർഷ ബീവി എം എ, കിറ്റി ജോസഫൈൻ പോൾ, ബ്ലെസ്സി എൽദോസ്, ദിയ തെരേസ് ജോയിസൺ, ഡോണ മൈക്കിൾ, കൃഷ്ണേന്ദു പി.ബി, മേരി സോണി കെ എ, ശ്രീലക്ഷ്മി സജി, സിയ എ റഷീദ്, യമുനേന്ദു ചന്ദ്രൻ, അനീന പോൾ
2018 അനന്യ ബിജു, സിന്ധിയ സി ഫിലിപ്പ്, നന്ദന ഷാബു, അഭിരാമി ബിനു, ആസിമ തസ്നിം സി എസ്, ഫിസ്നു സലിം, മീനു സി മനോ‍ജ്, പ്രവീണ വേണുഗോപാൽ, റിൻസി ബേബി, ശ്രീലക്ഷ്മി ഹരികൃഷ്ണൻ, അഭിരാമി കെ എസ്, അയിഷ സമീര റ്റി പി, അലീന എം എ, അമലമോൾ വിൻസെന്റ്, അമന്റ ജോയി, അഞ്ജന എം എ, അന്നാ ബെന്നി, അസ്‌മി മുഹമ്മദ്, അസ്നിത ബഷീർ, അശ്വതി രാജേഷ്, അശ്വതി സജീവ്, ബ്ലസി എൽദോസ്, ക്രിസ്റ്റി ക്ലീറ്റസ്, ദേവിക ബിജു, ദേവിക രാജീവ്, ഗായത്രി രാജേഷ്, ഗോപിക കെ ഹരിലാൽ, കൃഷ്ണേന്ദു ജിൽസ്, ലിറ്റിഷ മരിയ ബാബു, നേഹ ജോർജ്, രേവതി സലിമോൻ, റോസ് ആൻ മേരി പോൾ, റോസ്മിൻ ട്രീസ മാത്യു, സ്നേഹ ജോസ്, ശ്രീരഞ്ജിനി സി. എസ്

പ്രശസ്തരായ പൂർവവിദ്യാർത്ഥികൾ

  • ഡോ. ഫാ. ലാൽ കൂനംപാറയിൽ
  • ഡോ. ഷീല (ബി എ എം എസ്)
  • റവ. ഫാ. അഗസ്ററി൯ പൂണേലി൯
  • റവ. ഫാ. എൽദോസ് കൂറ്റപ്പാല (കോർ എപ്പിസ്കോപ്പ)
  • റവ. ഫാ. ജോസഫ് പാപ്പാടി
  • ഡോ. ബാബു കൂനംപാറയി൯ ( ബി ഡി എസ് )
  • ഡോ. മധു സുധീന്ദ്രൻ
  • ഡോ. മീരാ സുധീന്ദ്രൻ
  • ഡോ.മായാ സുധീന്ദ്ര൯ ( എം ബി ബി എസ് )
  • ഡോ. എൽദോസ് മാത്യു ( ബി ഡി എസ് )
  • ഡോ. റിനു തങ്കപ്പൻ ( എം ബി ബി എസ് )
  • ഡോ. ഐശ്വര്യാ ശശിധരൻ (ബി എ എം എസ്)
  • ഡോ.നീനു സൂസൻ പോൾ ( എം ബി ബി എസ് )
  • ഡോ. ആര്യശ്രീ എസ് ( എം ബി ബി എസ് )
  • ഡോ. ആൻ സാറാ പോൾ (ഡി എച്ച് എം എസ്)
  • മി. ദിപു രാജ്(പോലീസ് കോൺസ്റ്റബിൾ)
  • റിനു ആൻ ബേബി (എം ടെക് ഓസ്ട്രേലിയ)
  • നീനു തെരേസ് ആന്റണി (എം ടെക് ദുബൈ)
  • ഫാ. ബോബി തെങ്ങുംതോട്ടത്തിൽ
  • അഞ്ജിതാ നായർ (എം ടെക് )
  • ഫാ. എബിൻ മുണ്ടയ്ക്കൽ
  • ഡോ. എമിലി എൽദോസ് (ബി ഡി എസ്)
  • സ്നേഹമാത്യു (സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയർ)
  • ജോൺ മാത്യു (സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയർ)
  • നിതിൻ ജോർജ്ജ് (സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയർ)
  • ഹിമ ഉണ്ണി (സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയർ)
  • മീരാ ചന്ദ്രൻ (സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയർ)
  • മനീഷ മോഹൻ (ഫെഡറൽ ബാങ്ക്)
  • നെൽജോസ് പൂണേലിൽ (ഐ ടി ബാംഗ്ലൂർ)
  • ടിന്റു കെ ജെ(എം എസ് സി അപ്ലൈഡ് ഇലക്ട്രോണിക്സ് ന്യൂയോർക്ക്)
  • നീതു ജോസ് (ഹോസ്പിറ്റൽ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ അമേരിക്ക)
  • അനീഷ ബാബു (, ബെർമിംഗ്ഹാം, യു കെ)
  • ഫാ. മാത്യു തണ്ട്യേക്കുടി (ഒ എഫ് എം കപ്പൂച്ചിൻ)
  • ഫാ. സെബാസ്റ്റ്യൻ പോൾ ഉദയംപാറയിൽ (ബാംഗ്ലൂർ)
  • ഫാ. മാത്യു കണ്ടോത്രയിൽ
  • ജിഷ്ണു ശശി ( സിവിൽ എഞ്ചിനീയർ)
  • ദീപ കെ തങ്കപ്പൻ(ടീച്ചർ)
  • അർച്ചന പാർത്ഥസാരഥി ( പി എച്ച് ഡി, മദ്രാസ് സർവ്വകലാശാലയിൽ നിന്നും സാമ്പത്തീക ശാസ്ത്രത്തിൽ ഡോക്ടറേറ്റ് നേടി)
  • അനുഷ സലി(വെറ്റിനറി ഡോക്ടർ)
  • ശ്രീ. അലന്റ് ജേക്കബ്ബ് (അഡ്വേക്കേറ്റ്, എറണാകുളം)
  • ഫാ. ജോൺ കല്ലൂർ
  • ഫാ. മാത്യു നെല്ലിക്കത്തെരുവിൽ
  • സി. പവിത്ര സിഎംസി
  • സി. ശാന്ത മരിയ
  • സി. നൈസ് മരിയ
  • സി. ജെയിസ് മരിയ(കാനഡ)
  • സി. ആൽഫിൻ
  • സി. റോസ്മിത
  • സി. ലിസ്മരിയ (ജർമനി)
  • സി. ഡെയ്സ് മരിയ
  • സി. നിവ്യ
  • സി. ദിവ്യ
  • സി. അൽഫോൻസ് മരിയ
  • സി. ആഗ്നസ് മരിയ
  • സി. റോസിൻ
  • സി. എമിലിൻ
  • സി. നവീന
  • ശ്രീമതി. ഷിജി പി പി (ടീച്ചർ ജി എച്ച് എസ് കുഞ്ചിത്തണ്ണി)