|
|
വരി 127: |
വരി 127: |
| ചിത്രത്തുന്നലിൽ സബ് ജില്ലാ ,ജില്ലാതലങ്ങളിൽ പുരസ്കാരങ്ങൾ. സംസ്ഥാന തല മത്സരത്തിൽ പങ്കാളിത്തം - അമി ബേബി. | | ചിത്രത്തുന്നലിൽ സബ് ജില്ലാ ,ജില്ലാതലങ്ങളിൽ പുരസ്കാരങ്ങൾ. സംസ്ഥാന തല മത്സരത്തിൽ പങ്കാളിത്തം - അമി ബേബി. |
|
| |
|
| എൽ.എസ്.എസ് സ്കോളർഷിപ്പ്-രാഹുൽ രാജേഷ്.[[ഗവ.യു പി എസ് പൂവക്കുളം/അംഗീകാരങ്ങൾ|കൂടുതൽ അറിയാൻ]] | | എൽ.എസ്.എസ് സ്കോളർഷിപ്പ്-രാഹുൽ രാജേഷ്.[[ഗവ.യു പി എസ് പൂവക്കുളം/അംഗീകാരങ്ങൾ|കൂടുതൽ അറിയാൻ]] |
| *2015-16
| |
| ചിത്രത്തുന്നലിൽ അമി ബേബി ഉപജില്ല ,ജില്ലാതലങ്ങളിൽ എ ഗ്രഡോ ടു കൂടി പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടി.
| |
| | |
| ഡിജിറ്റൽ പെയിന്റിംഗിൽ സിദ്ധാർത്ഥൻ ദാസൻ ഉപജില്ലാതലത്തിൽ എ' ഗ്രേഡോടു കൂടി പുരസ്കാരം നേടി.
| |
| | |
| കർഷക ദിന ക്വിസ് പഞ്ചായത്തുതലം. രാഹുൽ രാജേഷ്, അലീന ബിനു എന്നിവർ ജേതാക്കളായി.
| |
| *2016-17
| |
| ഉപജില്ലാ തലം ഡിജിറ്റൽ പെയിന്റിംഗിൽ സിദ്ധാർത്ഥൻ ദാസൻ എ ഗ്രേഡോടു കൂടി മൂന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി.
| |
| | |
| ഉപജില്ലാതലം ബീഡ് സ് വർക്കിൽ നിൽബി ബാബു എ ഗ്രേഡോ ടു കൂടി
| |
| മൂന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി.
| |
| | |
| പഞ്ചായത്തു തല കർഷകക്വിസ് മത്സരത്തിൽ രണ്ടാം സ്ഥാനം നേടി -രാഹുൽ രാജേഷ്.
| |
| | |
| രാമപുരം ഉപജില്ല കലോത്സവത്തിൽ രാഹുൽ രാജേഷ് ഹിന്ദി പ്രസംഗത്തിന് മൂന്നാം സ്ഥാനവും ഹിന്ദി പദ്യം ചൊല്ലിന് എ ഗ്രേഡോടു കൂടി രണ്ടാംസ്ഥാനവും കരസ്ഥമാക്കി.
| |
| | |
| രാമപുരം ഉപജില്ല ഗണിത ക്വിസ് ബേസിൽ ബേബി രണ്ടാം സ്ഥാനം കര സ്ഥമാക്കി.
| |
| | |
| അക്ഷയ് വിജയൻ,നന്ദിതസന്തോഷ് എന്നിവർ എൽ.എസ് .എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് നേടി.
| |
| * 2017-18
| |
| | |
| രാമപുരം സബ്ജില്ലാ കലോത്സവത്തിൽ ബീഡ്സ് വർക്കിൽ നിൽബി ബാബു എ ഗ്രേഡോടുകൂടി ഒന്നാം സ്ഥാനം നേടി .ജില്ലാതലത്തിലും പങ്കെടുത്തു .
| |
| | |
| നന്ദിത സന്തോഷ് വേസ്റ്റ് മെറ്റീരിയൽ ഉപയോഗിച്ചുള്ള പ്രോഡക്റ്റ് മേക്കിങ്ങിൽ മൂന്നാം സ്ഥാനം നേടി.
| |
| | |
| അഭിരാമി ബിജു വെജിറ്റബിൾ പ്രിന്റിങ്ങിൽ എ ഗ്രേഡ് നേടി.
| |
| | |
| രാഹുൽ രാജേഷ് യു .എസ് .എസ് സ്കോളർഷിപ്പിന് അർഹനായി.
| |
| | |
| * 2018-19
| |
| | |
| രാമപുരം സബ്ജില്ലാ കലോത്സവത്തിൽ ഇംഗ്ലീഷ് ആക്ഷൻ സോങ്ങിൽ സ്വാതി എസ് എ -ഗ്രേഡോടുകൂടി ഒന്നാം സ്ഥാനം നേടി.
| |
| | |
| അമൽ രാജേഷ് യു .എസ് .എസ് സ്കോളർഷിപ്പിന് അർഹനായി.
| |
| | |
| അഭിരാമി അനീഷ്,രോഹിത് രാജേഷ്,ജെയ്ക് ബോബി മംഗലം ,ബേസിൽ ജോബി എന്നിവർ എൽ.എസ് .എസ് നേടി.
| |
| | |
| * 2019-20
| |
| | |
| രാമപുരം സബ്ജില്ലാ കലോത്സവത്തിൽ ഡിജിറ്റൽ പെയിന്റിംഗിൽ ഷെൽബി ബാബു എ ഗ്രേഡോടുകൂടി ഒന്നാം സ്ഥാനം നേടി
| |
| | |
| അലൻ ബിനു വെജിറ്റബിൾ പ്രിന്റിങ്ങിൽ എ ഗ്രേഡ് നേടി മൂന്നാം സ്ഥാനം നേടി .
| |
| | |
| അഭിരാമി സുരേഷ് ,നന്ദിത സന്തോഷ് എന്നിവർ യു .എസ് .എസ് സ്കോളർഷിപ്പിന് അർഹരായി .
| |
| | |
| ഋഷികേശ് ഹരീഷ്,എൽദോ ജോർജ് ,ആര്യനന്ദ ബിജു,സ്വാതി എസ്,വൈഷ്ണവ് ദേവ് എം.എസ്,അലീന ബാബു എന്നിവർ എൽ.എസ് .എസ് നേടി.
| |
| | |
| എൽദോ ജോർജ് അക്ഷരമുറ്റം ക്വിസ് എൽ.പി വിഭാഗം സബ്ജില്ലാതലത്തിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി.
| |
|
| |
|
| ==ജീവനക്കാർ== | | ==ജീവനക്കാർ== |