പച്ച സെന്റ് സേവിയേഴ്സ് യു പി എസ് (മൂലരൂപം കാണുക)
21:35, 9 മാർച്ച് 2022-നു നിലവിലുണ്ടായിരുന്ന രൂപം
, 9 മാർച്ച് 2022നേട്ടങ്ങൾ
(ചെ.)No edit summary |
(നേട്ടങ്ങൾ) |
||
വരി 1: | വരി 1: | ||
{{prettyurl|Pacha St. Xavier`s UPS}} | === {{prettyurl|Pacha St. Xavier`s UPS}} === | ||
{{PSchoolFrame/Header}} | {{PSchoolFrame/Header}} | ||
{{Infobox School | {{Infobox School | ||
വരി 178: | വരി 178: | ||
== നേട്ടങ്ങൾ == | == നേട്ടങ്ങൾ == | ||
* സ്കൂളിന് സ്വന്തമായി [https://youtube.com/sxups pacha SXUPS PACHA] എന്ന പേരിൽ | ==== '''<u>സ്കൂൾ യു ട്യൂബ് ചാനൽ</u>''' ==== | ||
* സ്കൂളിന് സ്വന്തമായി [https://youtube.com/sxups pacha SXUPS PACHA] എന്ന പേരിൽ സ്കൂൾ വാർത്തകൾ എല്ലാ മാസവും എല്ലാവരിലും എത്തിക്കുവാനായി യുട്യൂബ് ചാനൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. | |||
* സ്കൂൾ യുട്യൂബ് ചാനൽ ലിങ്ക്:https://youtu.be/qckUbsoMBKM | * സ്കൂൾ യുട്യൂബ് ചാനൽ ലിങ്ക്:https://youtu.be/qckUbsoMBKM | ||
* https://youtu.be/KWXkVHX0cLI | *https://youtu.be/KWXkVHX0cLI | ||
* https://youtu.be/nz-g0U1-urc | *https://youtu.be/nz-g0U1-urc | ||
* https://youtu.be/PWEd0DSxr_s | *https://youtu.be/PWEd0DSxr_s | ||
* https://youtu.be/qiidM-jXgOE | *https://youtu.be/qiidM-jXgOE | ||
==== <u>കലോത്സവം</u> ==== | |||
* ഉപജില്ലാ കലോത്സവം ഓവറോൾ ചാംപ്യൻഷിപ് | |||
* ശാസ്ത്രരംഗം ജില്ലാതലം ഓവറാൾ ചാംപ്യൻഷിപ് | |||
* U P വിഭാഗം ഓവറോൾ കിരീടം | |||
* L P വിഭാഗം ഓവറോൾ മൂന്നാം സ്ഥാനം | |||
==== <u>അതിരൂപത നേട്ടങ്ങൾ</u> ==== | |||
* ചങ്ങനാശേരി അതിരൂപത ബെസ്ററ് മാഗസിൻ അവാർഡീൽ ഹാട്രിക് | * ചങ്ങനാശേരി അതിരൂപത ബെസ്ററ് മാഗസിൻ അവാർഡീൽ ഹാട്രിക് | ||
* ജീസസ് കിഡ്സിലും മറ്റു മത്സരങ്ങളിലും മികവാർന്ന പ്രകടനങ്ങൾ | * ജീസസ് കിഡ്സിലും മറ്റു മത്സരങ്ങളിലും മികവാർന്ന പ്രകടനങ്ങൾ | ||
* | * ചങ്ങനാശേരി അതിരൂപത '''KCSL''' Best Unit നേട്ടം | ||
*''' | * '''''K C S L കലോത്സവം 2019 OVERALL FIRST''''' | ||
* '''''2018 OVERALL SECOND''''' | |||
* '''''കോര്പറേറ്റ് കായികമേളയിൽ L P വിഭാഗം ഓവറോൾ കിരീടം''''' | |||
* വ്യക്തിഗത ചാമ്പ്യൻപട്ടംഅതിരൂപതതലം പ്രസംഗം ഒന്നാം സ്ഥാനം | |||
* കയ്യെഴുത്തു മാസിക ഒന്നാം സ്ഥാനം | |||
*'''JESUS KIDS''' അതിരൂപത തലം ഒന്നാം സ്ഥാനം | |||
==== '''<u>ശാസ്ത്രോല്സവം ഉപജില്ലാ നേട്ടങ്ങൾ</u>''' ==== | |||
< | ===== '''<u>സയൻസ്</u>''' ===== | ||
* യു പി വിഭാഗത്തിൽ എല്ലാ ഇനങ്ങളിലും ഒന്നാം സ്ഥാനം A ഗ്രേഡോടു കൂടി നേടി ഓവറോൾ കിരീടം | |||
* L P വിഭാഗത്തിൽ ഓവറോൾ കിരീടം | |||
* '''''തലവടി ഉപജില്ലാതലം L P ,U P ,H S ,H S S പോയിന്റ് നിലവാരത്തിൽ ഒന്നാമത്''''' | |||
====== '''''<u>ഗണിതം</u>''''' ====== | |||
* U P വിഭാഗം ഓവറോൾ കിരീടം | |||
''''' | '''''<u>പ്രവൃത്തി പരിചയമേള</u>''''' | ||
* U P വിഭാഗം ഓവറോൾ രണ്ടാം സ്ഥാനം | |||
''''' | '''''<u>I T</u>''''' | ||
* ഡിജിറ്റൽ പെയിന്റിങിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനം | |||
* ഐ ടി ക്വിസിൽ മൂന്നാം സ്ഥാനം | |||
===== '''<u>ജില്ലാതലം നേട്ടങ്ങൾ</u>''' ===== | |||
* ജില്ലാതല വ്യക്തിഗത മത്സരങ്ങളിൽ പൗളിൻ ട്രീസ, അലക്സ് ടി സുനി എന്നിവർക്കു ഒന്നാം സ്ഥാനം , ബിൽജിൻ ജേക്കബ് അഞ്ജന അരുൺ എന്നിവർക്കു A ഗ്രേഡ് | * ജില്ലാതല വ്യക്തിഗത മത്സരങ്ങളിൽ പൗളിൻ ട്രീസ, അലക്സ് ടി സുനി എന്നിവർക്കു ഒന്നാം സ്ഥാനം , ബിൽജിൻ ജേക്കബ് അഞ്ജന അരുൺ എന്നിവർക്കു A ഗ്രേഡ് | ||
* സംസ്കൃതോത്സവം ഓവറോൾ രണ്ടാം സ്ഥാനം | * സംസ്കൃതോത്സവം ഓവറോൾ രണ്ടാം സ്ഥാനം | ||
* പദ്യം ചൊല്ലൽ ഷിബിന ബിജ്യൂ A ഗ്രേഡ് ഒന്നാം സ്ഥാനം | * പദ്യം ചൊല്ലൽ ഷിബിന ബിജ്യൂ A ഗ്രേഡ് ഒന്നാം സ്ഥാനം | ||
* സീഡ് | ===== '''<u>ഊർജോത്സവം</u>''' ===== | ||
* കുട്ടനാട് വിദ്യാഭ്യാസ ജില്ലാ സേവ് എനർജി കാർട്ടൂൺ ഒന്നാം സ്ഥാനം (റാൽഫ് മാത്യു ) | |||
====== മാതൃഭൂമി സീഡ് അവാർഡ് ജേതാക്കൾ ====== | |||
====== INSPIRE അവാർഡ് ====== | |||
====== ജില്ലാതലത്തിലും ചങ്ങനാശേരി കോർപ്പറേറ്റ് തലത്തിലും മികച്ച P T A ആയി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു ====== | |||
====== '''ബാസ്കെട്ട്ബോൾ കോർട്ടും കുട്ടികൾക്ക് അന്താരാഷ്ട്ര നിലവാരമുള്ള കോച്ചിന്റെ പരിശീലനവും''' ====== | |||
== പ്രശസ്തരായ പൂർവവിദ്യാർത്ഥികൾ == | == '''പ്രശസ്തരായ പൂർവവിദ്യാർത്ഥികൾ''' == | ||
{| class="wikitable" | {| class="wikitable" | ||
|+ | |+ | ||
വരി 289: | വരി 299: | ||
==വഴികാട്ടി== | ==വഴികാട്ടി== | ||
തിരുവല്ല_അമ്പലപ്പുഴ റോഡിൽ എടതുവ്വായിൽ നിന്നും ഏകദേശം 3 km ദൂരത്തു പച്ച ചെക്കിടിക്കാട് പ്രദേശത്തു ലൂർദ് മാതാ പള്ളിക്കു സമീപം സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നു. | |||
{{#multimaps:9.36309883688078, 76.45033198027146 | zoom=18 }} | {{#multimaps:9.36309883688078, 76.45033198027146 | zoom=18 }} |