സഹായം Reading Problems? Click here


എസ്.ഡി.പി.വൈ. ബോയ്സ് എച്ച്.എസ്.എസ്. പള്ളുരുത്തി/നേട്ടങ്ങൾ

Schoolwiki സംരംഭത്തിൽ നിന്ന്

ശാസ്ത്രോൽസവം

റവന്യൂ ജില്ലാതലത്തിലേക്കു തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടവർ


യു.പി.വിഭാഗം(വർക്കിംഗ് മോഡൽ) എ ഗ്രേഡ്

ഗോകുലകൃഷ്ണൻ പി.ആർ 7A സ്നേഹിത്ത് സാനു 6A

സ്റ്റിൽ മോഡൽ ​എ ഗ്രേഡ്

അഭിഷേക് ഇ.എസ് 6A ആദിൽ പി.എസ് 7A

ഉപജില്ലാ സ്കൂൾ ശാസ്ത്രോത്സവം

മട്ടാഞ്ചേരി ഉപജില്ലാ സ്കൂൾ ശാസ്ത്രോത്സവ ലോഗോ ആയി തെരെഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത് ഡ്രോയിംഗ് മാസ്റ്റർ പി.കെ.ഭാസിയുടെ രചനയാണ്

Sasthrolsavam Logo created by P.K.Bhasi

എെ.ടി.ക്വിസ്

യു.പി

മുഹമ്മദ് അമീർ 7 സെക്കന്റ്

എച്ച്.എസ്

അരവിന്ദ് ഇ.ജി 10A സെക്കന്റ്

മാത്തമാറ്റിക്സ്

പ്യുർ കൺസ്ട്രക്ഷൻ

ദേവദർശ് പി സാജൻ 10A സെക്കന്റ്

കായികം

സബ്ജില്ലാ തല കായികമേളയിൽ ഓവറോൾ സെക്കന്റ് കരസ്ഥമാക്കി.

  • ഫുട്ബോൾ

ജുനിയർ ഫുട്ബോൾ നാഷണൽ ടീമിലേക്ക് 10 E യിൽ പഠിക്കുന്ന മുഹമ്മദ് താരീഖ് തെരെഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.

  • വുഷു (Wushu)

എറണാകുളം ജില്ലയിൽ നടത്തിയ വുഷു (Wushu-Fight) ൽ 9 D യിലെ ജിതിൻ കെ .എസ് ഉം 9 E യിലെ ആദിൻ ടി.​എ യും സ്വർണ്ണ മെഡൽ ജേതാക്കളായി. സംസ്ഥാനതലത്തിൽ ഇവർ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ചു.

School Sports Day Celebration



സബ് ജില്ലാതല കലോൽസവ വിജയികൾ

  • കാർട്ടൂൺ - ദേവദർശ് പി സാജൻ I A ഗ്രേഡ്
  • ഇംഗ്ലീഷ് റെസിറ്റേഷൻ - സ്വരൂപ് ശങ്കർ I A ഗ്രേഡ്
  • മിമിക്രി - ഷാഹുൽ ഷാജഹാൻ I A ഗ്രേഡ്
  • ചെണ്ട തായമ്പക - രതുൽ ക‌ഷ്ണ I Aഗ്രേഡ്
  • ചെണ്ടമേളം - രതുൽ കൃഷ്ണനും സംഘവും I A ഗ്രേഡ്

ഉപജില്ലാ സ്കൂൾ കലോത്സവം ലോഗോ

മട്ടാഞ്ചേരി ഉപജില്ലാ സ്കൂൾ കലോത്സവത്തിന്റെ ലോഗോ ആയി തെരെഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത് ഈ സ്കൂളിലെ ഡ്രോയിംഗ് മാസ്റ്ററായ പി.കെ.ഭാസിയുടെ രചനയാണ്.

Mattancherry Subdistrict School Kalolsavam Logo created by P.K.Bhasi

റവന്യൂ ഡിസ്ട്രിക്ട് സ്കൂൾ ശാസ്ത്രോൽസവ വിജയികൾ

  • ഗോകുലക‌ഷ്ണൻ പി.ആർ 7A വർക്കിംഗ് മോഡൽ(സയൻസ്) A ഗ്രേഡ്
  • സ്നേഹിത്ത് സാനു.വി 6 വർക്കിംഗ് മോഡൽ (സയൻസ്) A ഗ്രേഡ്
  • അഭിഷേക് ഇ.എസ് 6 സ്റ്റിൽ മോഡൽ (സയൻസ്) A ഗ്രേഡ്
  • ആദിൽ പി.എസ് 7 സ്റ്റിൽ മോഡൽ (സയൻസ്) A ഗ്രേഡ്

എൻ.സി.സി

മഹാരാഷ്ട്രാ ഡയറക്ടറേറ്റ് കോലാപൂരിൽ വെച്ച് നടത്തിയ അഖിലേന്ത്യാ ശിവാജി ട്രെയിൽ ട്രെക്ക് 2016 ൽ പങ്കെടുത്ത് ട്രെയിനിംഗ് വിജയകരമായി പൂർത്തിയാക്കുകയും അറുപത് മാർക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്കായി ലഭിക്കുകയും ചെയ്ത അലൻ ടി.എ , സൂര്യനാരായണൻ ടി.ഡി , ജിസാൻ കെ.എഫ്. മൂന്നു പേരും ഒമ്പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാർത്ഥികളാണ്.



2017-2018

ഉപജില്ലാതല മത്സരങ്ങൾ

ശാസ്ത്രോത്സവം

യു പി വിഭാഗം

ഗണിതക്വിസ് - ആൽഡ്രിൻ ഇഗ്നേഷ്യസ് - മൂന്നാം സ്ഥാനം സയൻസ് ക്വിസ് - വിസ്മയ് ടി എം - രണ്ടാം സ്ഥാനം സോഷ്യൽ സയൻസ് ക്വിസ് - ആൽഡ്രിൻ ഇഗ്നേഷ്യസ് , സ്നേഹിത്ത് സാനു - മൂന്നാം സ്ഥാനം എെ.ടി ഡിജിറ്റൽ പെയിന്റിംഗ് - അർഫാൻ അൻവർ - ഒന്നാം സ്ഥാനം എെ.ടി ക്വിസ് - ശ്രീജിത്ത് ബിജു - ഒന്നാം സ്ഥാനം

സയൻസ് എക്സിബിഷൻ

ഇംപ്രൊവൈസ്ഡ് എക്സ്പെരിമെന്റ്സ് - ആദിത്യൻ സാബു , സഞ്ജയ്‌ലാൽ കെ ആർ - മൂന്നാം സ്ഥാനം വർക്കിംഗ് മോഡൽ - ആദിത്യൻ സാബു , അതുൽ ദാസ് - മൂന്നാം സ്ഥാനം സ്റ്റിൽ മോഡൽ - സ്നേഹിത്ത് സാനു , അഭിജിത്ത് സാബു - മൂന്നാം സ്ഥാനം

എച്ച് എസ് വിഭാഗം

എെ ടി ക്വിസ് - മുഹമ്മദ് അമീർ - ഒന്നാം സ്ഥാനം മലയാളം ടൈപ്പിംഗ് - അശ്വിൻ കുമാർ കെ എ - രണ്ടാം സ്ഥാനം ഡിജിറ്റൽ പെയിന്റിംഗ് - വിമൽ വി ജെ - മൂന്നാം സ്ഥാനം

സോഷ്യൽ സയൻസ് എക്സിബിഷൻ

സ്റ്റിൽ മോഡൽ - ആന്റണി റിച്ചാർഡ് , ജിഷ്ണു പി എം - രണ്ടാം സ്ഥാനം

കലോൽസവം

യു പി വിഭാഗം

ഇംഗ്ലീഷ് സ്കിറ്റ് - ഒന്നാം സ്ഥാനം സമസ്യാപൂരണം - മുഹമ്മദ് തൻസീർ - ഒന്നാം സ്ഥാനം

എച്ച് എസ് വിഭാഗം

ഇംഗ്ലീഷ് സ്കിറ്റ് - ഒന്നാം സ്ഥാനം മിമിക്രി - ഒന്നാം സ്ഥാനം സമസ്യാപൂരണം - ഗോകുലകൃഷ്ണൻ പി ആർ - ഒന്നാം സ്ഥാനം

സ്പോട്സ്

അലൻ പി എ - ഹൈജമ്പ്

അഭിഷേക് സി എസ് - ലോംഗ് ജമ്പ്

അശ്വിൻ കെ യു - ഷോട്ട് പുട്ട്,ലോംഗ് ജമ്പ്

സൽമാൻ - നടത്തം

ആനന്ദ്കൃഷ്ണൻ - 600 മീ

നോഹ പി ജെ - 100 മീ


റവന്യൂ ജില്ലാ മൽസരങ്ങൾ

യു പി വിഭാഗം

എെ ടി ക്വിസ് - ശ്രീജിത്ത് ബിജു - ഒന്നാം സ്ഥാനം


ശാസ്ത്രോൽസവം

എച്ച് എസ് വിഭാഗം എെ ടി ക്വിസ് - മുഹമ്മദ് അമീർ - ബി ഗ്രേഡ്

സോഷ്യൽ സയൻസ് എക്സിബിഷൻ

സ്റ്റിൽ മോഡൽ - ആന്റണി റിച്ചാർഡ് , ജിഷ്ണു പി എം - ബി ഗ്രേഡ്


2018-2019

യു എസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പും സംസ്കൃതസ്കോളർഷിപ്പും നേടിയ ശ്രീജിത്ത് ബിജുവിന് സമ്മാനം നൽകി ആദരിക്കുന്നു.


യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പും സംസ്കൃതസ്കോളർഷിപ്പും കരസ്ഥമാക്കിയ ശ്രീജിത്ത് ബിജു











ഈ വർഷത്തെ എൻഎംഎംഎസ് സ്കോളർഷിപ്പ് ലഭിച്ച ഗോകുലകൃഷ്ണൻ


എൻഎംഎംഎസ് സ്കോളർഷിപ്പ് ലഭിച്ച ഗോകുലകൃഷ്ണൻ















2017-2018 അദ്ധ്യയനവർഷത്തിലെ എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷയിൽ മുഴുവൻ വിഷയങ്ങൾക്കും A+ നേടിയ വിദ്യാർത്ഥികൾ.

അതുൽകൃഷ്ണൻ





വിവേക്




മുഹമ്മദ് സഫീർ



രാഗേഷ്