സഹായം Reading Problems? Click here


എസ്.ഡി.പി.വൈ. ഗേൾസ് വി.എച്ച്.എസ്.എസ്. പള്ളുരുത്തി/Recognition

Schoolwiki സംരംഭത്തിൽ നിന്ന്
Jump to navigation Jump to search

കട്ടികൂട്ടിയ എഴുത്ത്== നേട്ടങ്ങൾ 2019== "2019 MARCH SSLC 100 % വിജയം..............................................." 9 കുട്ടികൾ Full A+ നേടി 17 കുട്ടികൾ 9 വിഷങ്ങൾക്ക് A+ കരസ്ഥമാക്കി


നേട്ടങ്ങൾ 2019

"2019 MARCH SSLC 100 % വിജയം..............................................."

9 കുട്ടികൾ Full A+ നേടി


Amrutha S Raj

Devika C.V

Arathy Raj

Simna Siyad

Devika Jayan

Meenakshi Krishnan

Jamshida P.J

Fasna Parvin P.R

Philomina Jiya B.J

17 കുട്ടികൾ 9 വിഷങ്ങൾക്ക് A+ കരസ്ഥമാക്കി

Gopika V.R

Ganga Kalesh

Amrutha A

Fathimath Suhara

Keerthi P.D

Kunjulakshmi K.B

Linda Dasan

Devinandhana P.S

Vyshnavi R

Fathima K.D

Keerthana N.G

Sivalakshmi N.S

Anjana Jayan

Hasna Haneesh

Sona V.J

Sulthana Shameer Hussain

Vandhana Vimalkumar P.V


""മട്ടാഞ്ചേരി BRC നടത്തിയ പരിസ്ഥിതി ക്വിസിൽ H. S. വിഭാഗം രണ്ടാം സ്ഥാനം ആർഫിയ കരസ്ഥമാക്കി.


""മട്ടാഞ്ചേരി BRC നടത്തിയ ചാന്ദ്രദിന ക്വിസിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനാം ഫെമിയ പി ആർ കരസ്ഥമാക്കി.


സാമൂഹ്യശാസ്ത്ര വാർത്താവായന മത്സരത്തിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനം നേടി ജില്ലാ മത്സരത്തിലേക്ക് അർഹത നേടിയത് - റീന്ന്യ റോസ് ടി വി .


""ടാഗോർ ലൈബ്രറി നടത്തിയ ഗാന്ധി ക്വിസിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനം ഫെമിയ പി ആർ .

മട്ടാഞ്ചേരി ഉപജില്ലാ ശാസ്ത്ര സാമൂഹ്യ ശാസ്ത്ര ഗണിത ശാസ്ത്ര പ്രവർത്തിപരിചയ ഐ ടി മേളയിലെ നേട്ടങ്ങൾ

സാമൂഹ്യശാസ്ത്രം - ക്വിസ് (H.S.) Angel Mary Joseph I st


ഗണിത ശാസ്ത്രം - ഭാസ്കരാചാര്യ സെമിനാർ (H.S.) Rinnya Rose T.V II nd

                         ക്വിസ് (U.P) Ashna Mariya I st


ശാസ്ത്രം -പ്രൊജക്റ്റ് (U.P.) Judith Alana , Keerthan Shanavas Ist

പ്രവർത്തിപരിചയം -

  1. Beads work (HS) Neha Farhath Ist A grade

Beads Work (UP) Arathy Jagadeesh I St A Grade Garment Making (HS ) Jeena V.J Ist A Grade Waste Material (HS) Nadiya P.N IInd A Grade Doll Making (HS) Shifna K.S IIND A Grade Stuffed Toys (HS) Nandhana V.S IInd A Grade Embroidary (HS ) Niloofar Amana III rd A Grade


മട്ടാഞ്ചേരി ഉപജില്ലാ സ്കൂൾ കലോത്സവത്തിൽ വിവിധ ഇനങ്ങളിൽ പങ്കെടുത്ത രേവന്റ് ജില്ലയിലേക്ക് യോഗ്യത നേടിയവരും എ ഗ്രേഡ് കരസ്ഥമാക്കിയവരും 1.Aswani K.J 2. Rinnya Rose 3. Sneha Raju 4.Aparna P.s 5 Anagha Johnson 6.Sahala M.s 7.Devika Sudheer 8.Riswana Siyad 9. Nesbina 10 Varsha Prabhu 11.Aghina Biju 12.Fida Fathima 13.Amrutha T.R 14.Rajalakshmi 15 Keertha Shanavas


സംസ്ഥാന തല wushu മത്സരത്തിൽ GOPIKA SIBI മൂനാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി